13elieveFML
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

13elieveFML

Ngôi nhà chung cho các E.L.F ở Vinh city

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
RySu

RySu

Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum Empty
Bài gửiTiêu đề: Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum   Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum EmptySun Aug 21, 2011 2:25 pm

Mong chờ một tiếng cười..
Đợi một giọng nói...
Muốn một ánh nhìn...
Chờ sự quay về....

khi e trở thành một ELF, anh đã bước đi..
thời gian để e tìm hiểu, theo chân anh nó dường như là con số 0...
e chỉ gặp anh và yêu anh trong những gì gọi là quá khứ!
nhưng không vì thế mà tình yêu của e dành cho anh nó có một chút gì đó mong manh!
mà nó mang đến một điều khác, một ước muốn tìm tòi và khám phá... bổ sung, che đầy tình yêu thương trong trái tim..

sinh nhật năm nay, lại vắng..
chiếc bánh sinh nhật.. không có anh..

tuy thế, dù có như thế nào, anh hãy luôn bước tiếp trên con đường mình đã chọn!
hãy luôn yên tâm rằng ELF vẫn sẽ mãi dõi theo và ủng hộ anh bằng tất cả trái tim!

Happy Birthday our love!

Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum Photll
https://www.facebook.com/profile.php?id=100001300684872
Asaka
Admin
Asaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum   Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum EmptySun Aug 21, 2011 2:59 pm

Anh!!!
bÂY h anh đang ở đâu, đang làm gì?
Liệu có phải đâu đó một nơi mà anh đang cùng các thành viên gặp mặt cười đùa và cùng nhau tổ chức sn mà tụi em không biết
Em rât hi vọng là thế
Anh!!!
Đã mấy năm kể từ ngày đi rồi nhỉ?
Em từng ước ao vol5-ngày anh trở về
Để rồi thất vọng nhiều lắm
Em và mọi người ai cũng luôn nhớ anh, nhớ từng nụ cười ấm áp, những cử chỉ dễ thương của anh
Anh!!!
Em ghét anh, thật sự ghét anh nhưng e lại yêu anh, yêu anh nhiều lắm
Hôm nay sn nhật anh, cũng như những năm trước em chúc anh mọi điều tốt đẹp nhất và " Anh!!! Hãy về với chúng em"
https://13elievefml.forumvi.com
Chipkupi21

Chipkupi21

Bài gửiTiêu đề: HPBD Bạch tuyết of chúng ta   Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum EmptySun Aug 21, 2011 8:35 pm

Mừng Bumie thêm 1 tuổi mới. Anh có đang chúc mừng sn cùng các hyung của mình ko đấy.
Mỗi ngày trôi qua em tự nhủ rằng ngày anh quay về lại càng gần hơn.
Không biết anh có biết không nhỉ, tụi em nhớ anh lắm. Nhớ nụ cười tỏa nắng của nàng Bạch Tuyết Bumie ngày nào, nhớ nhớ lắm. Anh biết mà đúng không, anh đừng để tụi em chờ lâu nữa nhé. Hãy mau mau quay về nhé Bumie .
Saranghae Yo!!!!!!!
Happy Birthday to you!
http://twitter.com/#/Chipkupi22
maky_suju

maky_suju

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum   Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum EmptySun Aug 21, 2011 9:32 pm

ver chà, e đít thì e đít, mất công post cả tối, gừ gừ

Hôm nay là sinh nhật anh Bum à, em chúc rồi, cơ mà staff có thù oán vs em nên bắt e edit bài, anh có thấy e khổ không hả Bum? anh đi rồi em bị 3 bà staff hắt hủi và anti, cứ động chút là lôi e ra xoắn
Bum à anh lượn lâu rồi , mong anh mau về vs bà con elf chúng em, đừng để elf viết mấy kái bài nhể thế này nữa
Đúng là anh ko hợp gu vs em, chỉ có lão Kyu vs chơn tỉ mới chơi vs e đc thôi
Anh chưa đủ cơ=))))
chúc anh mau hoàn thành ước mơ rồi về đây vs em nhá =))
ps: rù rì thì mấy bà viết nhể lắm=)))))))

Được sửa bởi maky_suju ngày Mon Aug 22, 2011 5:37 pm; sửa lần 1.
Han Cherry

Han Cherry

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum   Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum EmptySun Aug 21, 2011 9:49 pm

Còn vài chục phút nữa là hết sinh nhật của anh rồi...
Mặc dù ngày hôm nay đã chúc sinh nhật anh rất nhiều lần, nhưng vẫn muốn gửi lời chúc tới anh ở những giây phút cuối cùng của ngày đầu tiên bước sang tuổi mới này nữa ^^
-------
Kim Kibum của 5 năm trước đây mà em được biết, va Kim Kibum của bây giờ, vẫn không hề thay đổi.
Anh vẫn là một Kim Kibum chu toàn và ấm áp, một Kibum lịch thiệp và tử tế, một Kibum mạnh mẽ và mang đầy những hoài bão.
Từ ngày anh ít tham gia các hoạt động của nhóm, đã có rất nhiều người gọi anh là kẻ phản bội, là người vô tâm, rằng anh không thân thiết với những thành viên khác trong nhóm. Căn bản người ta không biết đến một Kim Kibum tình cảm nhưng ghét thể hiện mình trước ống kính, ghét người khác bình luận về mình. Em không quan tâm người khác có tin hay không, chỉ cần câu nói của anh là đủ, câu nói mà em mãi không bao giờ quên: "Super Junior luôn luôn ở trong trái tim tôi. Các bạn phải cho tôi cơ hội chứ?"
Em biết Kim Kibum của chúng em, Kim Kibum mà em biết sẽ không bao giờ bỏ cuộc nếu không thành công. Vậy nên, anh hãy cố gắng lên nhé, hãy diễn xuất thật tốt bằng tất cả niềm đam mê mà anh có. Dù ở bất cứ nơi đâu, chúng em-ELF sẽ luôn chờ đợi và dõi theo anh, Kibum à. Điều em quan tâm nhất, không phải là việc cả 13 thành viên của Super Junior cùng nhau diễn xuất trên sân khấu, mà là cả 13 thành viên Super Junior đều được sống là chính mình. Chỉ cần trong tim mỗi các anh, luôn có hình ảnh của những người anh em còn lại là đủ. Hồi sáng anh có thấy #Happy25thKibum trên top trend không? Thực sự em đã rất vui ^^ Bởi vì ít nhất, không chỉ có em, mà hàng triệu ELF khác cũng đang tin tưởng và chờ đợi anh.
Kim Kibum- Killer smile của em, người đã đưa em đến với Super Junior, bởi vì tình yêu của ELF, bởi vì cái tên Super Junior, hãy luôn vững bước và thành công anh nhé...
http://www.hpvn.net/forum
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum   Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum Empty

Happy Birthday Our Love_ Kim Ki Bum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Happy Birthday bạn Mây tròn 27 t?